Kalenda ya Mashindano
Shiriki katika matukio ya ngazi ya Wilaya, Mkoa, na Taifa.
| Aina ya Mbio | Umbali | Kundi (Target Group) | Ada (Fee) |
|---|---|---|---|
| Fun Run / Health Walk | 5 KM | Familia, Watoto, na Wazee | Angalia Portal |
| District Qualifier | 10 KM | Wanariadha chipukizi | Angalia Portal |
| Pwani Half Marathon | 21 KM | Wataalamu (Elite runners) | Angalia Portal |
Kamati ya Nidhamu na Usuluhishi
Kulingana na katiba yetu, matukio yote ya kimichezo yanasimamiwa na Kamati yetu huru ya Nidhamu. Hii inahakikisha uchezaji wa haki na kutatua migogoro bila kwenda mahakamani.
Jinsi ya Kujiandikisha
- Chagua aina ya mbio kutoka kwenye kalenda inayokuja.
- Lipa ada ya usajili kupitia namba za simu (Mobile Money) zilizotolewa.
- Jaza fomu ya usajili na makubaliano ya afya (waiver form).
- Chukua namba yako ya kukimbia (Bib) kwenye vituo maalum vya Mkuranga masaa 48 kabla ya mbio.