Karibu Vikindu

Sisi ni klabu ya michezo iliyosajiliwa inayojitolea kugundua, kuimarisha, na kuendeleza vipaji vya riadha Mkuranga, Pwani, na maeneo mengine.

Kama ilivyo kwa mipango mingi mikubwa ya mbio za marathon kote Afrika Mashariki, tunaamini kukimbia ni zaidi ya mchezo. Ni nyenzo ya kuleta mabadiliko katika jamii, afya, na uwezeshaji wa kiuchumi katika wilaya yetu.

Soma Zaidi
Wanachama wa Vikindu Runners Club

Wadhamini Wetu (Sponsors)

Tunashirikiana na mashirika ya ndani na kitaifa kufanikisha matukio yetu. Kuwa mdhamini leo.

Logo ya Mdhamini 1
Logo ya Mdhamini 2