Historia na Uongozi
Imesajiliwa chini ya Baraza la Michezo la Taifa. Kuwawezesha wanariadha tangu 2024.
Katiba Yetu
Vikindu Runners Club inafanya kazi madhubuti chini ya Katiba yetu rasmi, kuhakikisha uwazi, uwajibikaji, na dira wazi ya maendeleo ya michezo mkoani Pwani.
Lugha zetu rasmi ni Kiswahili na Kiingereza, ili kuhakikisha ushiriki kwa wanachama wote, wanariadha wageni, na washirika wa kimataifa.
Muundo wa Uongozi
- Mwenyekiti: Anaelekeza sera na ni mtia saini mkuu wa masuala ya klabu.
- Makamu Mwenyekiti: Hutoa msaada wa kiutendaji.
- Katibu: Mtendaji Mkuu wa klabu, anayehusika na kumbukumbu na utawala.
- Mweka Hazina: Husimamia mwaka wa fedha (1 Juni - 31 Mei) na miamala ya benki.
Faida za Kuwa Mwanachama
Wanachama waliosajiliwa hupata punguzo la ada ya kiingilio kwenye matukio yote, fursa ya kufanya mazoezi ya kila wiki Mkuranga, jezi rasmi za klabu, na nafasi ya kuchaguliwa kwa matukio ya Chama cha Riadha Mkoa wa Pwani.
Jisajili Sasa