Wigo wa Kazi

Tunaamini kukimbia ni nyenzo yenye nguvu ya mabadiliko ya kijamii. Hivi ndivyo tunavyoleta athari kwa jamii yetu.

Athletes

Kuunganisha Wanamichezo

Kuwaunganisha wanariadha wa rika na jinsia zote nchini kote. Tunatoa jukwaa kwa vipaji vya vijijini kung'aa kitaifa.

Afya na Madawa

Nguzo kuu ya Katiba yetu ni kutumia michezo kuelimisha jamii juu ya madhara ya matumizi ya madawa ya kulevya.

Pia tunaendesha kampeni wakati wa mbio zetu zinazolenga kuzuia VVU/UKIMWI.

Nidhamu kwa Vijana

Kupitia mafunzo ya riadha, tunajenga nidhamu, na maadili mema miongoni mwa vijana Mkuranga.

Amani na Mshikamano

Tunafanya kazi kama mawakala wa kuhamasisha amani, mshikamano na umoja wa taifa letu.