Tembelea Mkuranga na Pwani

Fanya wikiendi yako ya marathon kuwa ya kukumbukwa. Gundua uzuri na utamaduni wa mkoa wa Pwani.

Vikindu Forest Reserve

Hifadhi ya Msitu wa Vikindu

Ipo umbali mfupi kutoka makao makuu ya klabu yetu. Msitu wa Vikindu ni mzuri kwa matembezi, kuangalia ndege, na mazoezi mepesi kabla ya siku ya mbio.

Pwani Beaches

Fukwe za Pwani

Mkoa wa Pwani unasifika kwa fukwe zake tulivu za Bahari ya Hindi. Pumzisha misuli yako baada ya mbio za 21K kwa kupumzika kwenye mchanga mweupe.

🏺

Utamaduni wa Uswahilini

Jionee utamaduni tajiri wa Waswahili wa Mkuranga. Onja chakula halisi cha Pwani na ununue sanaa za asili kusaidia uchumi wa wenyeji.